ईरटीगा पेक्षा कमी किमत असणारी 9 सीटर बोलेरो माmahindra bolero:र्केट मध्ये आली तत्काल बूक करा येथे पहा

mahindra bolero:ईरटीगा पेक्षा कमी किमत असणारी 9 सीटर बोलेरो मार्केट मध्ये आली तत्काल बूक करा येथे पहा.

मारुती बोलेरो 9 सीटर धन्सू सेगमेंटमध्ये ची चांगली एंट्री, mahindra bolero नवीन वैशिष्ट्यांसह चांगले मायलेज देते किंमत Ertiga पेक्षा कमी आहे महिंद्रा ही देशातील लोकप्रिय झाली आहे कार उत्पादक कंपनी आहे जी तिच्या SUV वाहनांसाठी ओळखली गेली जाते. अत्यंत मर्यादित वैशिष्ट्यांसह आहेत .आणि केवळ एक इंजिन पर्याय असलेल्या या एसयूव्हीची खेड्यापासून शहरा एवढे क्रेझ आहे.

एक्स-शोरूम किंमत पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

इथे क्लिक करा

महिंद्रा बोलेरो ९ सीटर खरेदी साठी ५ मिनिटांत स्टेट  बँक ऑफ इंडिया बँकेकडून कर्ज मिळवा
SBI बँकेकडून तुम्हाला किती कर्ज मिळू शकते

महिंद्रा बोलेरो 9 सीटर संस्करण
महिंद्रा कंपनीकडे महिंद्रा XUV300 पासून महिंद्रा थार mahindra bolero स्कॉर्पिओ पर्यंतची एवढी वाहने आहेत. तथापि, कंपनीकडे एक वाहन आहे जे वर्षानुवर्षे ग्राहकांच्या हृदयावर राज्य करतात . महिंद्रा बोलेरो असे या  नाव आहे. त्याची एक्स-शोरूम किंमत 10 लाख रुपये आहे. आता या वाहनाच्या किंमतीपासून ते वैशिष्ट्यांपर्यंत संपूर्ण माहिती जानुया

एक्स-शोरूम किंमत पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

इथे क्लिक करा

Leave a Comment