insecticide should be used cotton कपाशीमध्ये तर हेच तंनाशक वापरावे

insecticide should be used cotton कपाशीमध्ये तर हेच तंनाशक वापरावे

insecticide should be used cotton कपाशी निघाल्यानंतर वीस दिवसाच्या मारायला beat the day पाहिजे तर याच्यामध्ये तुम्हाला माहिती देताना मला एक माहिती जर आपण गलती केली तर याचा विपरीत परिणाम आपले उत्पन्न होतो insecticide should be used cotton कारण भरपूर शेतकरी या करतात की कंपनी सांगतात प्रति 15 लिटर पाण्यातही तुम्ही 50 दुकानदार मला shopkeepers me वाटतं की आपल्या जास्त धंदा व्हावा तर त्याला वाटतं साठी मी करतो आणि शेतकऱ्यांना वाटते की याला काही समजते insecticide should be used cotton काहीतरी मुख्य पिकाला अटक असतो तर त्यामुळे जेव्हा प्रमाण कंपनीने When the quantity company करून दिले आहेत तर तेवढेच प्रमाण आपण मारायला पाहिजे होते गुड नाईट आपण कोणत्या गोष्टी लक्षात घ्यायला पाहिजे किती प्रकारचे आहे तर त्याच्यामध्ये दोन प्रकार मध्ये 48 किंवा लागवडीच्या अगोदर आपण तण नाशके मारून ठेवू शकतो.

अधिक माहितीसाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा

👉🔰क्लिक करा 🔰👈

insecticide should be used cotton लागवडीच्या नंतर कोणते तणनाशक आहे तर लागवडीच्या नंतरच्या तन नाशकांचा destroyers जर विचार केला तर त्याच्यामध्ये पाच ते सहा रंगाची आपल्याला करण्याचे पाहायला मिळते insecticide should be used cotton नंतर वीस दिवसाच्या आत पद्धतीने तर याच्यामध्ये गोदरेज कंपनीचे काय तालुका कंपनी तन नाशक आहे त्याच्यानंतर बाहेर कंपनीचे आहे आणि एक भारत कंपनी चार पाच कंपन्यांचे तन नाशक आहे Which tanner cotton‌ जे मी तुम्हाला तर याचे रिझल्ट आपण पाहिलेले आहेत परंतु शेतकऱ्यांना योग्य Suitable for farmers माहिती कंपनी सहित कोणी देत नाही त्यामुळे मी तुम्हाला त्यांना शिका बद्दल संपूर्ण माहिती देणार आहे त्याला लागवडीच्या अगोदरच्या तमाशा मध्ये आपण दोन करण्याचे पाले आता लागवडीच्या नंतर मध्ये किंवा वीस दिवसाच्या हात लागवडीपासून श्री दिवसाच्या मराठी चार ते पाच पानाचे असताना आपण कोणते.

अधिक माहितीसाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा

👉🔰क्लिक करा 🔰👈

insecticide should be used cotton तणनाशके मारायला kill herbicides पाहिजे तर त्याच्यामध्ये रूपांतरित केलं कंपनीने तुम्ही जर company मारणार असेल Which tanner cotton‌ तर तुमच्या शेतामध्ये कोणाच्या शेतामध्ये लांब पाण्याची शेतामध्ये नसते तर लांब पानांच्या तणासाठी किंवा गवत वर्गीय तणांसाठी येथील आणि रुंदवर्गीय स्तरांसाठी तर अशा प्रकारे In this way तुम्ही करू शकता अजून कोण कोणत्या कंपनी कडे त्याची माहिती पाहूया तर गवत वर्गीय तणांमध्ये जर तुम्हाला सेपरेट मारत असेल किंवा एकाच स्थळ असेल Which tanner cotton‌ त्याच्यासाठी तुम्ही सुपर या तीन तन नाशकांचा उपयोग आपल्या शेतामध्ये field तुम्ही करू शकतात याचे प्रमाण 30 ml 15 लिटर पाण्यासाठी दिलेली आहेत किंवा तुमचे जर पानांचे दोन असेल किंवा लांब पाण्यात जाड पाण्याची शकता.

Leave a Comment