Fertilizer prices 2023 खताच्या किमती कमी,पहा खताचे नवे भाव

Fertilizer prices 2023 खताच्या किमती कमी,पहा खताचे नवे भाव

खताचे भाव घसरले नवे भाव आंतरराष्ट्रीय बाजारातील खात्याच्या रॉ मटेरियलच्या घसरलेल्या किमती केंद्र शासनाच्या Central Govt माध्यमातून 31 मार्च 2024 पर्यंत खाताना दिलेली सबसिडी या सर्वांच्या पार्श्वभूमी खताच्या किमती मोठ्या प्रमाणात घसरलेले आहेत साधारणपणे प्रत्येक होणे पंचवीस रुपये पासून चारशे रुपये पर्यंत कोणत्या खताची किती किंमत fertilizer cost? आहे.

खताचे भाव पाहण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा.

👉🔰क्लिक करा🔰👈

काय काय याच्या मध्ये बदल झालेले येतात या सर्वांच्या संदर्भातील सविस्तर असे माहिती आंतरराष्ट्रीय बाजारामध्ये होत असलेल्या घडामोडींच्या द सरतच महिन्या मध्ये दोन महिन्यांमध्ये खताचे किमती मोठ्या प्रमाणात घसरल्या जाऊ शकतात याप्रमाणे आपण जर पाहिलं तर मे महिन्यामध्ये केंद्र शासनाच्या माध्यमातून Through Govt गे 2024 पर्यंत कंटिन्यू ठेवण्यासाठी मंजुरी देण्यात आलेले इंग्लिश मध्ये झाले या खताच्या किमती रॉ मटेरियल च्या किमती कमी झाल्यामुळे कमी झालेले ज्याच्यामध्ये आपण जर पाहिलं तर सर्वांसाठी जी जी सबसिडीची किंमत होते या सबसिडी देण्यामध्ये सुद्धा मोठ्या प्रमाणात फरक काढल्याने केंद्र शासनाला Central Govt द्यावे लागणारे सबसिडी सुद्धा आता कमी झालेली आहे 2022 चे रेट होते आणि 2023 चे रेट होते याच्यामध्ये सुद्धा मोठा फरक या ठिकाणी आलेला आहे त्याच्यामध्ये मध्ये होते 2022 मध्ये ते सुद्धा आता 2023 मध्ये 1350 राहणार आहे.

अधिक माहितीसाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा

👉🔰क्लिक करा 🔰👈

याच्यामध्ये कुठले प्रकारचे वाद नाही किंवा याच्यामध्ये कुठल्याही प्रकारच्या खताच्या किमतीमध्ये कमी झालेली नाही मी सुद्धा आता 2023 मध्ये 1700 रुपयाला मिळणार आहे णार आहे त्याच्यामध्ये दोनशे रुपयांच्या किमती कमी झालेले आहेत 16 40 ते 1470 पर्यंत वेगवेगळ्या कंपनीच्या भावानुसार मिळणार आहे साधारणपणे पंधराशे रुपये पर्यंत मिळणारे.https://youtu.be/UfROCTNqr_A

Leave a Comment