MPSC Bharti कोणतीही परीक्षा न देता, 90,000 हजार पगार असा करा अर्ज ,पहा पात्रता

Ministry of Labour and Employment Bharti 2023 : कामगार आणि रोजगार मंत्रालयात भरती निघाली आहे. यासाठीची अधिसूचना जारी करण्यात आलेली आहे. पदांनुसार इच्छुक आणि पात्र उमेदवारांनी ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करायचा आहे. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 25 जानेवारी 2023 आहे.

एकूण रिक्त जागा : ८०

रिक्त पदाचे नाव – यंग प्रोफेशनल

आवश्यक शैक्षणिक पात्रता : उमेदवाराकडे एकतर बॅचलर डिग्री (BA/BE/B.Tech/B.Ed) किमान 4 वर्षांचा अनुभव असावा. एचआर, व्यवस्थापन, विश्लेषण, मानसशास्त्र इत्यादी क्षेत्रातील अनुभव असलेल्या उमेदवारांना प्राधान्य दिले जाईल किंवा किमान 2 वर्षांच्या अनुभवासह पदव्युत्तर पदवी (एमबीए / अर्थशास्त्र / मानसशास्त्र / समाजशास्त्र / ऑपरेशन्स संशोधन / सांख्यिकी / सामाजिक कार्य / व्यवस्थापन / वित्त / वाणिज्य / संगणक अनुप्रयोग इ.) एचआर, व्यवस्थापन, विश्लेषण, मानसशास्त्र इत्यादी क्षेत्रातील अनुभव असलेल्या उमेदवारांना प्राधान्य दिले जाईल.

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

अर्ज करा

Leave a Comment