Crop insurance:400 कोटी विम्याची यादी आली तात्काळ जिल्हा निहाय यादीत नाव चेक करा.

Crop insurance:400 कोटी विम्याची यादी आली तात्काळ जिल्हा निहाय यादीत नाव चेक करा.

पिक विमा मागील गोंधळात कंपनीने 17000 शेतकऱ्यांना केवळ दीड दशलक्ष नुकसानीचे वाटप केले होते म्हणजेच 785 कोटी रुपये शिल्लक आहेत 20 टक्के म्हणजे 160 कोटी रुपये कंपनीच्या खर्चासाठी दिले जातील फक्त 639 कोटी उरतील म्हणजे तेवढीच रक्कम सरकारकडे जमा होईल या रकमेतून ज्या शेतकऱ्यांनी गतवर्षी विमा भरला होता त्यांना तातडीने मदत दिली जाईल तसा प्रस्ताव राज्य सरकारकडे पाठवला जात आहे..

400 कोटी चा पिक विमा मंजूर या शेतकऱ्यांच्या खात्यात रक्कम जमा होण्यास सुरुवात आपले नाव चेक करा.

येथे क्लिक करून

भारत राज्यातील पीक विमा साठी बियाणे पॅटर्न पिक विमा बाबत चर्चा झाली आहे किंवा संदर्भ विविध पत्रांच्या आधारे विमा कंपनीच्या मागणीने खळबळ उडाली आहे मदत मिळेल बीड जिल्ह्यात सन 2020 मध्ये 2021 एकूण 17 लाख 91 हजार शेतकऱ्यांना पीक विम्याचे संरक्षण मिळाले असते किंवा 798 कोटी पिक विमा कंपन्यांना राज्य सरकार आणि केंद्र सरकारचा भाग म्हणून संरक्षित केले गेले असते.

400 कोटी चा पिक विमा मंजूर या शेतकऱ्यांच्या खात्यात रक्कम जमा होण्यास सुरुवात आपले नाव चेक करा.

येथे क्लिक करून

 

Leave a Comment