आनंदाने नाचवणारी बातमी आली, सोन्याच्या भावात मोठी घसरण!

Gold price update: या दिवाळीत दोन्ही माऊली अन धातू वेगाचा नवा विक्रम निर्माण करतील अशा तज्ञांचा दावा आहे त्याच्यामध्ये दिवाळीपर्यंत सोने 65 हजार रुपये चांदी 80 हजार रुपयांपर्यंत पोहोचू शकते.

Gold price update:गेल्या काही दिवसात सोन्या-चांदीची विक्रमी भाव गाठल्यानंतर त्यात घसरण पाहायला मिळत आहे बुधवारी मल्टी कमोडिटी एक्सचेंज आणि साराफा बाजारात सोन्याचे वेगाचा नवा विक्रम प्रस्थापित केला पण गुरुवारी एम सी एक्स वर पुन्हा घसरण पाहायला मिळत आहे बुधवारी सोनी 61 हजार रुपये आणि चांदी 75 हजार रुपयांवर गेली होती यापूर्वी फेब्रुवारीमध्ये सोन्याने वेगाच्या बाबतीत पूर्वीचा विक्रम मोडला होता मात्र नंतर घसरणीनंतर आता पुन्हा तेजी पाहायला मिळत आहे.

कोटी विम्याची यादी आली तात्काळ जिल्हा निहाय यादीत नाव चेक करा.

Gold price update:या दिवाळीत दोन्ही मौल्यवान धातू वेगाचा नवा विक्रम करतील असा दावा तज्ञांनी केला आहे त्यांच्यामध्ये दिवाळीपर्यंत सोने 65 हजार आणि चांदी 80 हजार रुपयापर्यंत पोहोचू शकते गुरुवारी मल्टी कमोडिटी एक्सचेंज वर्स होणे आणि चांदीच्या दरात घसरण दिसून येत आहे सकाळी 10.40 च्या सुमारास सोन्याचा भाव 60616 रुपये प्रति दहा ग्रॅम तर चांदीचा भाव 108 रुपयांनी घसरून 74 हजार 447 रुपये प्रति किलो आहे.

सिबिल स्कोर चेक करा आपल्या मोबाईलवर तेही फक्त दोन मिनिटात

Gold price update:बुधवारी यापूर्वी एमसीएक्स वर सोने 60856 रुपये तर प्रति दहा ग्रॅम आणि चांदी 74555 रुपये प्रति दहा ग्राम वर बंद झाली होती बुधवारी सकाळी सराफा बाजारही प्रचंड वेगाने उघडला गेला आणि संध्याकाळी तो हिरव्या चिन्हांनी बंद झाला ट्रेडिंग सत्राच्या शेवटी 24 कॅरेट सोने 60 हजार 781 रुपये प्रति दहा ग्राम आणि चांदी 73 हजार 834 रुपये प्रति किलो वर पोहोचली तसेच 23 कॅरेट सोन्याचा भाव 60538 रुपये 22 कॅरेट सोन्याचा भाव 55 हजार 675 रुपये प्रति दहा ग्राम झाला सराफा बाजाराचे नवे दर दुपारी बारा वाजता जाहीर होतात.

Leave a Comment