Anganwadi Supervisor 25k Recruitments : अंगणवाडी पर्यवेक्षकाच्या 25000 पदांवर भरती

Anganwadi Supervisor 25k Recruitments : अंगणवाडी पर्यवेक्षकाच्या 25000 पदांवर भरती

Anganbadi Superwisor 25k Recruitments : अंगणवाडी पर्यवेक्षक 25k भरती अधिसूचना लवकरच अधिकृत वेबसाइटद्वारे अंगणवाडी पर्यवेक्षक 25000 पदांच्या भरतीसाठी प्रसिद्ध केली जाईल. महिला व बालविकास विभागामार्फत ही भरती बारावी उत्तीर्ण विद्यार्थ्यांसाठी केली जाणार आहे. 25000 पदे भरण्यासाठी ही भरती अधिसूचना लवकरच प्रसिद्ध केली जाईल. शिवाय, भरती, वयोमर्यादा, शैक्षणिक पात्रता, अर्ज शुल्क याबद्दल अधिक तपशील पोस्टमध्ये चरण-दर-चरण नमूद केले आहेत.

अंगणवाडी भरती अर्जाच्या अधिक माहितीसाठी

 येथे क्लिक करा

अंगणवाडी पर्यवेक्षिका 25 हजार पदांची भरती 25 हजार रिक्त पदे अंगणवाडी पर्यवेक्षकांच्या भरतीसाठी अधिसूचना जारी करून भरण्यात येणार आहेत. या भरतीसाठी ऑनलाइन पद्धतीने अर्ज मागवले जातील. अधिकृत अधिसूचना प्रसिद्ध झाल्यानंतर लवकरच ऑनलाइन अर्ज सुरू केले जातील. जितक्या लवकर अधिकृत अधिसूचना बाहेर येईल, ती लवकरच सूचित केली जाईल, म्हणून सोशल मीडिया खात्यांशी कनेक्ट रहा. Anganwadi Supervisor 25k Recruitments

अंगणवाडी भरती अर्ज करता अधिक माहिती पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

Leave a Comment